Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Trắc nghiệm vui – Tâm trạng của bạn đang ra sao?

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

châuchấu

châuchấu
Thành viên vip
Thành viên vip

Bạn có thể chọn một trong hai, cả hai hoặc không chọn đáp án nào trong những câu hỏi sau:

1. Mỗi khi thèm ăn một thứ gì đó mặc dù không đói, bạn sẽ:
a. Nghĩ ngay đến những món hấp dẫn như khoai tây chiên, bánh quy… và lập tức phi xe ra cửa hàng tìm mua cho bằng được.
b. Đi lòng vòng nghĩ ngợi một lúc rồi… mở tủ lấy gói mì tôm hoặc chạy mua bánh mì hay cây kem.
2. Bạn thường cảm thấy thèm ăn khi:
a. Đang học bài căng thẳng và đầu óc muốn căng ra.
b. Ở nhà một mình và cảm thấy mọi thứ thật buồn tẻ.
3. Mỗi khi thèm ăn đồ ngọt, bạn thường chọn:
a. Một thanh kẹo, bánh quy hoặc singum nhai lai rai.
b. Sữa, kem hoặc bánh ngọt.
4. Khi vừa ăn xong, bạn vẫn không từ chối nếu:
a. Một người rủ đi ăn xúc xích nướng, thịt nướng, pizza…
b. Mẹ bạn mang đến một món tráng miệng mà rất thích như chè, kem, bánh kem…
5. Bạn là fan ruột của:
a. Khoai tây chiên, đậu phộng, hạt điều… và các loại snack.
b. Mì, phở, bún, bánh mì, khoai tây hầm.
6. Bạn ăn chủ yếu vì:
a. Vui là chính, không có cuộc ăn uống nào của bạn bè mà thiếu bạn cả.
b. Nó làm đầu óc bạn thư giãn, khiến bạn nhớ về thời thơ ấu và cảm thấy dễ chịu.
7. Nếu một ngày có 10 bữa, mỗi bữa bạn sẽ lựa chọn:
a. Những món ngũ cốc và các loại hạt.
b. Trứng, bánh quy và nước sốt.

Kết quả:
Bạn chọn nhiều a: Bạn có quá nhiều chuyện để nghĩ ngợi, lo lắng, bực dọc… khiến bạn luôn muốn có thứ gì để chóp chép (đa phần là vật cứng), kiểu như muốn nhai ngấu nghiến cái mà bạn đang phải đối mặt (như việc học căng thẳng, cãi nhau với bạn…)
Bạn chọn nhiều b: Bạn thấy mình cô độc, mềm yếu, thèm được quan tâm, yêu thương… nên thích ăn những thứ gì mềm, dễ nhai dễ nuốt (kem, phở, mì, đồ hầm nhừ…). Hiện tượng khá phổ biến với những người không có nhiều bạn thân, có cuộc sống đơn điệu và đang gặp phải vấn đề khó quyết định.
Bạn chỉ trả lời được 3/7 câu, vì những câu còn lại không có đáp án nào bạn đồng ý! Xin chúc mừng: bạn không hề bị yếu tố tình cảm ảnh hưởng đến chế độ ăn uống. Bạn hài lòng với cuộc sống hiện tại của mình. ♥️
Kết quả có thể đúng với người này nhưng sai với người khác. Vì đâu ai giống ai đâu! He he… lol!

Hack Zof

Hack Zof
Huyền Hoại
Huyền Hoại

Ko nói kết quả của tui ra đâu ! Trắc nghiệm vui – Tâm trạng của bạn đang ra sao? 2982391936 

https://clbthugian.forum-viet.com

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]